นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ภาษาไทยที่ประสบผลสำเร็จ
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2019/11/77061782_530668604332116_2624304951492345856_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ คุณครูธีรวีร์ แพบัว หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับเหรียญทอง นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ภาษาไทยที่ประสบผลสำเร็จ ระดับเขตพื้นที่การศึกษา จังหวัดพระนครศรีอยุธยาจัดโดย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 3
ขอบคุณข้อมูลจากเพจ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย