สิงห์ เดอะ มอลล์ เอ็กซ์ตรีม สปอร์ต ไทยแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/05/237435_0-1024x683.jpg)
ว่าที่ร้อยตรี ดร.กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ ขอแสดงความยินดีกับ ด.ญ.ชวิศา เเสงเงิน ชั้น ม.2/1 นักกีฬาเอ็กซ์ตรีม โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย รางวัลชนะเลิศ Skateboard Game of S.K.A.T.E. หญิง ในศึกสเกตบอร์ด “สิงห์ เดอะ มอลล์ เอ็กซ์ตรีม สปอร์ต ไทยแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ ” (Singha The Mall Extreme Sports Thailand Championship 2024) ชิงแชมป์ประเทศไทย ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ประจำปี 2567 วันที่ 26 – 28 เมษายน 2567 รับเงินรางวัลมูลค่า 3,000 บาท
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/05/237436_0-1024x576.jpg)
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/05/237437_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/05/ชาติเสือ-พฤษภาคม-67-724x1024.png)