ขอกราบถวายพระพร
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/12/สำเนาของ-องค์ภา-900-×-1080px-1080-×-900px-1080-×-800px-1024x759.jpg)
ขอกราบถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดาทรงหายจากพระอาการประชวรโดยเร็ว ทรงพระเจริญ
ควรมิควรแล้วแต่จะโปรดเกล้าโปรดกระหม่อม ข้าพระพุทธเจ้า ว่าที่ร้อยตรี กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู นักเรียน และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย
ขอเชิญร่วมลงนามถวายพระพร
https://www.moe.go.th/ขอเชิญร่วมลงนามถวายพระ