อยุธยาวิทยาลัย แสดงความยินดี ศึกษาธิการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/01/S__57671782-1024x768.jpg)
20 มกราคม 2565 ว่าที่ร้อยตรี ดร.กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมแสดงความยินดีในโอกาสที่ นางสาวเต็มจิต จันทคา มาดำรงตำแหน่ง ศึกษาธิการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/01/ปีที่-116-ฉบับที่-2565-01-10-แสดงความยินดีศึกษาธิการ-724x1024.jpg)