การประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงาน รองผู้อำนวยการสถานศึกษา
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/11/AYW03079-1024x683.jpg)
9 พฤศจิกายน 2564 ว่าที่ร้อยตรี ดร.กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย พร้อมด้วย นายมานะ พุ่มบัว ผู้ทรงคุณวุฒิด้านบริหารการศึกษา (อดีตรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานนทบุรี),นางปราณี สุขจิตร ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เป็นคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา นางสาวนิรชา อุ่นทรัพย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย ณ หอประชุมพระราชทาน โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย.
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/11/ปีที่-116-ฉบับที่-2564-11-01-ประเมินรองผู้อำนวยการ-724x1024.jpg)