อยุธยาวิทยาลัยแสดงความยินดี ผอ.กุสุมา ยี่ภู่ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/10/ปีที่-116-ฉบับที่-17-10-64-แสดงความยินดี-ผอ-บ้านแพรก2-1024x574.jpg)
15 ตุลาคม 2564 ว่าที่ร้อยตรี ดร.กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมแสดงความยินดีในโอกาสที่ นางกุสุมา ยี่ภู่ ดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ ณ หอประชุม โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ จ.พระนครศรีอยุธยา
ภาพ : นายฐิตภูมิ ธีระพัฒนา
ข่าว : ครูนนทกาล รูปเอี่ยม
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/10/ปีที่-116-ฉบับที่-17-10-64-แสดงความยินดี-ผอ-บ้านแพรก-724x1024.jpg)
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/10/Untitled-design-1024x819.png)