โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย ขอบคุณท่านวรพจน์ – สมพิศ ด่านชัยวิจิตร สนับสนุนโครงการ อยุธยาวิทยาลัย ปันน้ำใจ สู้ภัยโควิด
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/08/108700-1024x768.jpg)
นายสุชีพ บุญวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัยจัดทำโครงการ อยุธยาวิทยาลัย ปันน้ำใจ สู้ภัยโควิด” เพื่อช่วยเหลือ และให้การสนับสนุน ทุนการศึกษา กับนักเรียนที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาด ของเชื้อไวรัสโคโรนา(Covid-19)3 สิงหาคม 2564 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย ขอบคุณท่านวรพจน์ – สมพิศ ด่านชัยวิจิตร สนับสนุนโครงการ อยุธยาวิทยาลัย ปันน้ำใจ สู้ภัยโควิด จำนวน 20,000 บาท รับมอบโดย นายสุชีพ บุญวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย เพื่อนำไปใช้ตามวัตถุประสงค์ของโครงการต่อไป.