แสดงความยินดี รองฯ วริทธิ์ธร ภาคสุชล และ รองฯ ขวัญสุดา วงษ์แหยม
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/10/243409272_1565244830486383_550132805233197784_n-1024x683.jpg)
เช้าวันนี้ 4 ตุลาคม 2564 นายอนันต์ มีพจนา รองผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย แสดงความยินดี ในโอกาสที่ รองฯ วริทธิ์ธร ภาคสุชล รับตำแหน่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย และ รองฯ ขวัญสุดา วงษ์แหยม ได้รับการบรรจุแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 1 โอกาสนี้ พันจ่าอากาศเอก นรชัย กฤษณเกษกุล ประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานฯ,นายสุชีพ บุญวงษ์ อดีต ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย พร้อมคณะผู้บริหาร ครู ผู้มีเกียรติ ร่วมแสดงความยินดี ณ หอประชุมพระราชทาน โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย.