แสดงความยินดีในโอกาสที่ สิบเอกจันทร ก่ำภัคสร ย้ายมารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/10/ร่วมแสดงความยินดี-ผอ.จอมสุรางค์คนใหม่_๒๑๑๐๐๗_6-1024x498.jpg)
7 ตุลาคม 2564 ว่าที่ร้อยตรี ดร.กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมแสดงความยินดีในโอกาสที่ สิบเอกจันทร ก่ำภัคสร ย้ายมารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ โอกาสนี้ ผอ.สุชีพ บุญวงษ์ อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย ร่วมแสดงความยินดี ณ โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา.
ภาพ : นายฐิตภูมิ ธีระพัฒนา
ข่าว : นางสาวฐิติพร จันทร์หอม