เสือร้ายบึงพระราม ตัวแทนเข้าชิง กีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 43 “กระบี่เกมส์”
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/11/image-10-1024x768.png)
ว่าที่ร้อยตรี ดร.กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย ขอแสดงความยินดีกับทีมกีฬาฟุตซอลโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย ที่เป็นตัวแทนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา และได้รับรางวัลชนะเลิศ “ฟุตซอล” ในการแข่งขันกีฬานักเรียนนักศึกษา รอบคัดเลือกภาคกลางเขต1 ที่จังหวัดชัยนาท ระหว่างวันที่ 6-10 พ.ย.2566 พร้อมได้สิทธิ์ไปแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 43 “กระบี่เกมส์” ระหว่างวันที่ 22-30 มกราคม 2567
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/11/image-9-1-1024x1024.png)
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/11/image-8-1024x723.png)