เทศบาลฯ ทำความสะอาดพื้นที่รอบบริเวณโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/02/323435679_924888735543539_5974816118767202818_n-1024x683.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีสมทรง สรรพโกศลกุล นายกเทศมนตรีเทศบาลนครพระนครศรีอยุธยามอบหมายให้รองนายกเทศมนตรี นายกฤษณ์ เถี่ยนมิตรภาพให้ความอนุเคราะห์นำเจ้าหน้าที่พร้อมรถดับเพลิงมาดำเนินการทำความสะอาดพื้นที่รอบบริเวณโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย เพื่อสนับสนุนการจัดกิจกรรมการเรียนการสอน โดยมี ว่าที่ร้อยตรีดร.กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน และนางสาวนิรชา อุ่นทรัพย์ รองผู้อำนวยการ ให้การต้อนรับและดูแลอำนวยความสะดวกแก่เจ้าหน้าที่.