อยุธยาวิทยาลัย ปันน้ำใจ สู้ภัยโควิด
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/07/ปันน้ำใจ-สู้ภัยโควิดv2-724x1024.jpg)
นายสุชีพ บุญวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย จัดทำโครงการ “อยุธยาวิทยาลัย ปันน้ำใจ สู้ภัยโควิด” เพื่อช่วยเหลือและให้การสนับสนุนทุนการศึกษากับนักเรียนที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรนา(Covid-19)
📣หากนักเรียนคนใดได้รับความเดือดร้อนในการดำเนินชีวิต หรือผลกระทบในการเรียนออนไลน์ ขอให้แจ้งครูที่ปรึกษา เพื่อทางโรงเรียนจะได้ดำเนินการช่วยเหลือต่อไป
📍และหากท่านใดประสงค์จะเข้าร่วมและสนับสนุนโครงการสามารถร่วมบริจาคได้ที่งานการเงิน ☎️โทร.035-243399 กด 5
💰หรือโอนผ่านบัญชีธนาคารกรุงไทย ชื่อบัญชี เงินบริจาคโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย เลขที่บัญชี 101-1-54266-8
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/08/ปันน้ำใจ-สู้ภัยโควิดv3-724x1024.jpg)