สถานที่บริการฉีดวัคซีนป้องกันเชื้อไวรัสโคโรนา COVID-19 แก่ประชาชนชาวจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/09/240579169_1546783525665847_6406677750152194554_n-1024x683.jpg)
นายสุชีพ บุญวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย มอบหมายกลุ่มบริหารทั่วไป จัดสถานที่และดูแลอำนวยความสะดวก แก่โรงพยาบาลพระนครศรีอยุธยา ที่มาขอใช้สถานที่ บริเวณหอประชุม 2 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย เป็นสถานที่บริการฉีดวัคซีนป้องกันเชื้อไวรัสโคโรนา COVID-19 แก่ประชาชนชาวจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ตั้งแต่วันที่ 8 กันยายน – 19 ตุลาคม 2564 (จันทร์-ศุกร์)
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/09/2564-09-04-ฉีดวัคซีน-724x1024.jpg)