รางวัล คนดี ศรี สกสค. อย. ประจำปี 2565
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/06/1-1024x724.png)
โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัยขอแสดงความยินดีกับนายอนันต์ มีพจนา รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย และนางสาววิจิตรา ศรีเขื่อนแก้ว ครูโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย เนื่องในโอกาสได้รับรางวัล “คนดี ศรี สกสค. อย. ประจำปี 2565” จากสำนักงานส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/06/2-1024x724.png)