ต้อนรับผู้อำนวยการ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์
![](https://www.ayw.ac.th/web/wp-content/uploads/2021/10/243126496_1565824677095065_3020605605943480099_n-1024x683.jpg)
5 ตุลาคม 2564 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย จัดพิธีต้อนรับ ผู้อำนวยการ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ ในโอกาสมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย โดยได้รับเกียรติจาก นางรัชนี ศุภพงษ์ นายกสมาคมผู้ปกครอง และครู โรงเรียนจอมสุรงค์อุปถัมภ์ , พ.อ.อ.นรชัย กฤษณเกษกุล ประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน,นายณัฐภณ ดวงท้าวเศษ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพระนครศรีอยุธยา,รองฯ ดร.สุภัคพร นิธิพัฒนกาญจน์ รอง ผอ.สพม.อย,นายสุชีพ บุญวงษ์ อดีต ผู้อำนวยการโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย,สมาคมนักเรียนเก่าอยุธยาวิทยาลัยฯ ร่วมแสดงความยินดี พร้อมกับ คณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนจอมสุรงค์อุปถัมภ์ โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย ผู้มีเกียรติ ร่วมแสดงความยินดี ณ หอประชุมพระราชทาน โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย.